{HOT}Tất Bí Mật-Tất Nửa Bàn Chân-Tất Đi Giày Lười-Tất Dành Cho Người Đi Giày Không Thích Đi Tất

Thảo luận trong 'Thời trang nữ, Nước hoa, Mỹ phẩm, Làm đẹp' bắt đầu bởi tatdigiayluoi_196caugiay, 9 Tháng mười hai 2013.

1. Hiện nay đi giày không tất là xu hướng thời trang được ưa chuông trên toàn thế giới, từ châu âu đến châu á, từ đàn bà đến đàn ông, từ trẻ nhỏ đến người lớn... Bất kỳ 1 bộ trang phục gì, những bộ trang phục lịch lãm quần âu áo vest hay những bộ trang phục bụi bặm quần jean áo thun... Khi kết hợp với đôi giày không đi tất đều mang đến cho bạn sự tự tin thoải mái và trẻ trung hơn.

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

[​IMG][​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    Để ý kỹ 1 chút thấy beckham cũng dùng loại tất bí mật này nhé ^^!

Tuy nhiên, không phải ai cũng có thể diện được Style này. Đặc biệt với những người có nhiều mồ hôi chân! Với những người ít mồ hôi chân thì có thể đi giày không tất 3-4 buổi 1 tuần, còn với những người có nhiều mồ hôi chân thì hầu như họ không diện được Style này vì mồ hôi hấp thụ trong giày sẽ có mùi rất khó chịu và cũng rất nguy hiểm cho bàn chân cũng như đôi giày của bạn!

Vậy giải pháp ở đây là gì? Mình xin giới thiệu với các bạn:

Sử Dụng Tất Vô Hình: Bạn có thể lựa chọn những đôi tất "vô hình" để giúp giảm thiểu mùi hôi mà mồ hôi chân có thể gây ra. Nói một cách rõ hơn thì đây là những đôi tất không có cổ và được thiết kể chỉ cao vừa đủ để quấn quanh ngón chân cũng gót chân bạn. Ngoài công dụng hấp thụ mồ hôi những đôi tất này còn giúp bạn tránh những trầy xước khó chịu cho đôi chân của mình

☼ So sánh Tất Vô Hình với tất ngắn đến mắt cá chân mà mọi người vẫn dùng nhé ☼

▬▬▬► Loại 1 ◄▬▬▬
    • Đây là loại dành cho Nam, chất cực dày dặn 100% cotton, freSize chân ai đi cũng như nhau. Tất của Hàn Quốc(không chơi với mấy tất Khựa mỏng dính nhám da gây kíck ứng mẩn ngứa nhé ^^).

Loại này ae dùng để đi giày lười không khoét sâu, giày công sở, giày thể thao, giày converse, giày van, tất cả loại giày buộc dây đều ok nhé
    ▬▬► 35k/đôi ◄▬▬

→ Loại 1 dùng cho các loại giày này anh em nhé: ←
    [​IMG][​IMG]▬▬▬► Loại 2 ◄▬▬▬
    Loại này khoét sâu và mỏng hơn loại 1
    Unisex freeSize, dùng được cho cả nam và nữ, 100% cotton, hàng hàn quốc, không chơi với tàu nhé ^^.
    Chú ý anh em nào đi các loại giày lười khoét sâu hay giày toms thì phải chọn loại này nhé, loại này là loại chuyên để đi giày lười. Đi loại này 100% không lộ 1 tí gì(bí mật vô hình luôn :D).

Loại này sử dụng để các chị đi giày búp bê,giày lười,converse, giày thể thao...
    ▬▬► 35k/đôi ◄▬▬
    [​IMG][​IMG]
    Những loại giày khoét sâu thì anh em dùng loại này nhé!
    [​IMG][​IMG]
    → Mình chụp ảnh 2 loại để anh em dễ dàng chọn lựa tất phù hợp cho đôi giày của mình nhé: ←

▬▬▬► Loại 3◄▬▬▬
    • Đây là loại tất cực kỳ ngắn dành cho chị em phụ nữ đi giày cao gót (chất lượng gấp 100 lần loại tất giấy mỏng dính k thấm mồ hôi mà các chị hay đi nhé) , vừa ấm áp cho mùa đông, lại vừa ngăn mồ hôi, bảo vệ cho đôi chân không bị cọ xát khi di chuyển và bảo vệ cho đôi giày thân yêu.
    ▬▬► 25k/đôi ◄▬▬

▬▬▬► Loại 4◄▬▬▬
    • Hàng hot cho mùa đông 2014. Hàng này e đky thương hiệu độc quyền luôn đảm bảo k ai có bán ^^!
    • Chất liệu cực kỳ dày dặn 80% cotton và 20% spandex (loại sợi này có tính co dãn rất cao, thường được dùng trong các bộ đồ thể thao). Bên trong tất toàn bộ được lót bông xù đi rát êm chân và ấm nhé!

• Lưu ý loại này chỉ dành cho chân đi size giày 40 trở xuống nhé! Vẫn 3 màu huyền thoại: đen, trắng, ghi nhé!
    ▬▬► 40k/đôi ◄▬▬

Bên trong toàn bộ được lót bông xù đi cực kỳ ấm và êm chân nhé, quá thích hợp cho mùa đông lạnh giá này!!!
    [​IMG][​IMG]

==> Tổng Hợp Các Loại Tất Tàng Hình Hàn Quốc:

♥ Tất mình bán là hàng hàn quốc, 100% cotton, freSize đi ôm sát vào chân dù bạn đi size nào, chất dày dặn đi cực kỳ êm ái, ( ở store Converse năm nay cũng bán loại tất vô hình này với giá 110k/đôi nhưng chất lượng cũng tương đương tất mình và màu sắc thì pha cực lòe loẹt, mọi người tự cảm nhận nhé) ♥

Địa Chỉ
    ♦ Ngay đầu ngõ 196 Đường Cầu Giấy cực dễ tìm.
    ♣ Ai qua thì gọi trước cho mình 30p nhỡ may mình đi vắng nhé.
    ♠ Nhận Ship nội - ngoại thành Hà Nội. Ship mọi miền tổ quốc. Mua buôn có giá tốt!

https://www.facebook.com/pages/Tất-Đi-Giày-Lười/583059035093825?ref=settings
    ▬▬▬► Mọi chi tiết call hotline: 09.68.88.88.93▬▬▬

Continue reading...